Ứng dụng Hi1Trải nghiệm mua sắm trực tuyến

Effer Paralmax Paracetamol 150mg: Thuốc Giảm Đau, Hạ Sốt An Toàn Cho Bé Yêu Từ 2 Tuổi - Bột Sủi Vị Cam Dễ Uống, Hiệu Quả Nhanh Chóng - Mua Ngay

17026Thương hiệu: Boston Pharma
Giá thị trường
42,000đ
Giá hội viên (Giá sàn Hi1 hỗ trợ hội viên)37,500đ
Số lượng
1
Số lượng sản phẩm còn lại: 999,999 sản phẩm
  • Miễn phí giao hàng tại HN và HCM với đơn từ 500k
  • Đổi trả trong 14 ngày kể từ ngày mua hàng
  • Thông tin chi tiết
  • Hướng dẫn sử dụng
  • Khối lượng10g
  • Xuất xứ thương hiệuViệt Nam
  • Nhà sản xuất Boston Pharma

Effer Paralmax Paracetamol 150mg: Giảm đau, hạ sốt an toàn cho bé yêu

Bạn đang lo lắng về cơn đau và sốt của bé? Effer Paralmax Paracetamol 150mg là giải pháp hiệu quả và an toàn giúp bé nhanh chóng thoát khỏi những cơn đau nhức khó chịu.

Effer Paralmax Paracetamol 150mg là thuốc bột sủi bọt vị cam dễ uống, được bào chế đặc biệt cho trẻ em từ 2 tuổi trở lên, giúp bé dễ dàng sử dụng và hấp thu thuốc hiệu quả.

Công dụng chính:

  • Giảm đau, hạ sốt hiệu quả: Effer Paralmax Paracetamol 150mg giúp giảm đau và hạ sốt nhanh chóng, hiệu quả cho trẻ em trong các trường hợp:

    • Đau đầu, đau răng, đau họng.

    • Nhức mỏi cơ, cảm cúm, mọc răng, nhức răng.

    • Sốt do nhiễm trùng hoặc tiêm chủng.

Thành phần an toàn:

  • Paracetamol 150mg: Hoạt chất chính giúp giảm đau, hạ sốt an toàn và hiệu quả.

  • Tá dược: Acid citric khan, natri hydrocarbonat khan, natri carbonat khan, đường RE, aspartam, Kollidon K30, mùi cam, natri benzoat.

Cách dùng đơn giản:

  • Hòa tan 1 gói Effer Paralmax Paracetamol 150mg trong một ly nước, uống ngay sau khi thuốc tan hết.

  • Nên uống thuốc cách nhau ít nhất 4 giờ.

Liều lượng phù hợp:

  • Trẻ em từ 2 đến 3 tuổi: 1 gói/lần.

  • Trẻ em từ 4 đến 5 tuổi: 1 ½ gói/lần.

  • Trẻ em từ 6 đến 8 tuổi: 2 gói/lần.

  • Trẻ em từ 9 đến 10 tuổi: 2 ½ gói/lần.

  • Trẻ em 11 tuổi: 3 gói/lần.

Lưu ý:

  • Không dùng Effer Paralmax Paracetamol 150mg cho trẻ em dưới 2 tuổi.

  • Không được dùng chung Effer Paralmax Paracetamol 150mg với các thuốc hạ sốt khác có chứa paracetamol.

  • Không tự ý sử dụng thuốc trong thời gian dài.

  • Luôn tham khảo ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng thuốc.

Effer Paralmax Paracetamol 150mg - giải pháp giảm đau, hạ sốt an toàn và hiệu quả cho bé yêu!