Coldacmin Flu: Giảm Cảm Cúm Hiệu Quả, Khôi Phục Sức Khỏe Nhanh Chóng - Thuốc Trị Cảm Cúm, Sốt, Đau Đầu, Nghẹt Mũi, Sổ Mũi, Đau Nhức Cơ Thể - Acetaminophen & Chlorpheniramine
Giá thị trường
37,000đ
Giá hội viên (Giá sàn Hi1 hỗ trợ hội viên)29,500đ
Số lượng
1
Số lượng sản phẩm còn lại: 999,999 sản phẩm
Miễn phí giao hàng tại HN và HCM với đơn từ 500k
Đổi trả trong 14 ngày kể từ ngày mua hàng
- Thông tin chi tiết
- Hướng dẫn sử dụng
- Khối lượng100g
- Xuất xứ thương hiệuViệt Nam
- Nhà sản xuấtDHG Pharma
Coldacmin Flu: Giảm Cảm Cúm Hiệu Quả, Khôi Phục Sức Khỏe Nhanh Chóng
Bạn đang cảm thấy mệt mỏi, đau đầu, sổ mũi, nghẹt mũi, đau nhức cơ thể? Hãy thử Coldacmin Flu - giải pháp hiệu quả giúp bạn thoát khỏi cảm cúm và nhanh chóng lấy lại sức khỏe.
Coldacmin Flu là gì?
Coldacmin Flu là sản phẩm thuốc giảm đau hạ sốt, trị cảm cúm, được sản xuất bởi [Tên công ty sản xuất]. Với thành phần chính là Acetaminophen (325mg) và Chlorpheniramine (2mg), Coldacmin Flu giúp giảm nhanh các triệu chứng cảm cúm như sốt, đau đầu, đau nhức cơ thể, nghẹt mũi, sổ mũi.
Công dụng nổi bật của Coldacmin Flu:
- Giảm đau, hạ sốt hiệu quả: Acetaminophen là một loại thuốc giảm đau, hạ sốt phổ biến, giúp giảm nhanh chóng các cơn sốt và đau nhức.
- Khắc phục các triệu chứng cảm cúm: Chlorpheniramine là thuốc kháng histamine, giúp giảm ngứa, hắt hơi, sổ mũi và nghẹt mũi do dị ứng hoặc cảm cúm.
- Dễ dàng sử dụng: Coldacmin Flu được bào chế dạng viên nén, dễ dàng nuốt và hấp thu.
- An toàn, hiệu quả: Coldacmin Flu được sản xuất theo tiêu chuẩn GMP, đảm bảo an toàn và hiệu quả cho người sử dụng.
Thành phần chính của Coldacmin Flu:
- Acetaminophen (325mg): Giúp giảm đau, hạ sốt hiệu quả.
- Chlorpheniramine (2mg): Giảm nghẹt mũi, sổ mũi, hắt hơi, ngứa do dị ứng hoặc cảm cúm.
Cách dùng Coldacmin Flu:
-
Liều dùng:
- Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: Uống 1 - 2 viên/lần.
- Trẻ em từ 6 - 12 tuổi: Uống nửa liều người lớn hoặc theo chỉ dẫn của bác sĩ.
- Cách dùng: Uống mỗi 4 - 6 giờ 1 lần.
- Lưu ý:
- Liều dùng trên chỉ mang tính chất tham khảo. Liều dùng cụ thể tùy thuộc vào thể trạng và mức độ diễn tiến của bệnh.
- Tham khảo ý kiến bác sĩ hoặc chuyên viên y tế để có liều dùng phù hợp.
Tác dụng phụ:
- Khi sử dụng Coldacmin Flu, bạn có thể gặp một số tác dụng phụ như: dị ứng, buồn nôn, ban, giảm bạch cầu trung tính, giảm tiểu cầu, giảm toàn thể huyết cầu.
- Dùng Paracetamol với liều cao và kéo dài có thể gây suy gan.
Lưu ý:
- Không sử dụng Coldacmin Flu nếu bạn bị dị ứng với bất kỳ thành phần nào của thuốc.
- Tham khảo ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng thuốc nếu bạn đang mang thai hoặc cho con bú.
- Không sử dụng Coldacmin Flu cho trẻ em dưới 6 tuổi.
- Không sử dụng Coldacmin Flu quá liều lượng được khuyến cáo.
- Nếu bạn gặp bất kỳ tác dụng phụ nào khi sử dụng Coldacmin Flu, hãy ngưng sử dụng thuốc và liên hệ ngay với bác sĩ hoặc chuyên viên y tế.
Bảo quản:
- Bảo quản Coldacmin Flu ở nơi khô ráo, thoáng mát, nhiệt độ không quá 30°C, tránh ánh sáng trực tiếp.
- Để xa tầm tay trẻ em.